ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ Jio ਦਾ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਆਫਰ , 1 Gbps ਸਪੀਡ ਤੇ ਚੱਲੇਗਾ ਇੰਟਰਨੈੱਟ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, ਇੰਟਰਨੇਟ ਅਤੇ ਫੋਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਫਿਕਸਡ ਲਕੀਰ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਅਤੇ ਟੇਲੀਵਿਜ਼ਨ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਓ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ 30 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ ਰਫਤਾਰ ਵਾਲੀ ਫਾਇਬਰ ਟੁ ਹੋਮ ( FTTH ) ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗੀ। ਇਸਦੇ ਜਰਿਏ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ TV ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇੰਟਰਨੇਟ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ 1 ਜੀਬੀਪੀਐਸ ਪ੍ਰਤੀ ਸੇਕੰਡ ਦੀ ਪ੍ਰੀਮਿਅਮ ਸਪੀਡ ਮਿਲੇਗੀ।

10 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੈ ਸਕਣਗੇ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਫਾਇਦਾ
ਜਿਓ ਦੀ 30 ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਰੀਬ 10 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੀਵੀ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਟਾਰਗੇਟ ਕਰਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ . ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ 5 ਕਰੋੜ ਪਰਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੇਵਾ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਜਿਓ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ 3 ਲੱਖ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਪਟਿਕ ਫਾਇਬਰ ਵਿਛਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ . ਰਿਲਾਇੰਸ ਇੰਡਸਟਰੀਜ ਦੇ ਚੇਇਰਮੈਨ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ ਸਾਲਾਨਾ ਆਮ ਬੈਠਕ ਵਿੱਚ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਜਯੋ ਉੱਚ ਰਫਤਾਰ ਵਾਲੀ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਸੇਵਾ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਉਣ ਦੀ ਰਾਹ ਤੇ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ .

1 ਜੀਬੀਪੀਏਸ ਪ੍ਰਤੀ ਸੇਕੰਡ ਦੀ ਸਪੀਡ
ਪ੍ਰੀਮਿਅਮ ਸੇਵਾ ਉੱਤੇ 1 ਜੀਬੀਪੀਐਸ ਪ੍ਰਤੀ ਸੇਕੰਡ ਦੀ ਪ੍ਰੀਮਿਅਮ ਸਪੀਡ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਲੁਭਾਅ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਸੇਟ ਟਾਪ ਬਾਕਸ ਪੈਕੇਜ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਉੱਤੇ ਟੀਵੀ ਚੈਨਲ , ਹਾਈਏੰਡ ਗੇਮਿੰਗ , ਆਨ – ਡਿਮਾਂਡ ਵੀਡੀਓ ਆਦਿ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਜਿਓ ਪ੍ਰਤੀ ਯੂਜਰ ਔਸਤਨ 1 , 000 ਵਲੋਂ 1 , 500 ਰੁਪਏ ਦੀ ਕਮਾਈ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ . ਹਾਲਾਂਕਿ , ਇਸ ਪਲਾਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫਿਲਹਾਲ ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਯੋ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *